Tónlistarskóli Árbæjar - Í þínu hverfi

Krókhálsi - Ingunnarskóla - Norðlingaskóla - Selásskóla - Ártúnsskóla -

Gítar - Söngur - Bassi

image
Gítar
Söngur/Hljóðfæri

Þverflauta - Saxófónn

Píanó og hljómborð

image
Píanónám
Allir geta lært á píanó! Meira...

Hljómsveitir og samspil

image
Spila
Fjöldi ólíkra samspilshópa ...

Tónlist og tölvur

image
Tækni
Raftónlistarnámskeið

Vel heppnaðir tónleikar í Ingunnarskóla fóru fram á þriðjudaginn í þessari viku og komu fram nemendur og fluttu verk sín fyrir fullum sal af gestum. Skemmst er frá því að segja að nemendur voru sjálfum sér og Tónlistarskóla 20160308 181001Árbæjar til sóma. 

Nokkrar myndir til viðbótar má sjá frá tónleikunum hér á Facebook síðu skólans. 

 

Tónleikarnir eru þáttur í tónleikaröð skólans en alls fóru fram þrennir tónleikar í þessari viku. 

Framkoma nemenda á  slíkum tónleikum er mikilvægur þáttur í tónlistarnámi. Slík framkoma er þjálfun og eykur öryggi nemenda gagnvart því að koma fram fyrir áheyrendur og flytja tónlist sína. Það er ekkert sem kemur í stað þessarar þjálfunar annað en að einfaldlega koma fram á tónleikum. 

587-1664

tonarb@heimsnet.is

Heimilisfang

KRÓKHÁLS 5 og 5a
KRÓKHÁLSI 5 OG 5A
110 REYKJAVÍK
110 REYKJAVÍK

Skrifstofa

Mánudag til föstudags
MÁNUDAG - FÖSTUDAGS
09:00 - 17:00 (GMT 0)
14.00 - 16:00